FAIDA ZA APPLE CIDER VINEGAR NA MATUMIZI YAKE

Share it with your friends Like

Thanks! Share it with your friends!

Close

KUTOKANA NA COMEENT ZA WATU WENGI NIMERUDIA KUELEZEA MATUMIZI YA APPLE CIDER VINEGAR NA MUONEKANO WAKE WA CHUPA….NIMEKUWEKEA INSTAGRAM
SUBSCRIBE TO MY CHANNEL….THANK YOU

Comments

Mercy Pedha says:

Hongera vicky ata kama watu wana dislike sisi hatutoki kwako jameni tume kolea maaa na tuta zidi kupenda
Mungu akulinde????

Manca Nkwee says:

da Vicky inatumika kwenye chakula pia eeeh niko supermarket apa nimeipata baking soda pia☺☺☺

Jamila Juma says:

oman zipo da vick

Alice a.k says:

Nakupenda Dada. Keep on shinning Honey bunch. God bless you

Fatuma Musa says:

kama itawezekana nataka kuongea na wewe ki binafsi .

aisha Lali says:

tunnakupenda pia

Fatma Ali says:

Da Vicy mm hapa nilipo nimepata nimechukua Oganic ila naiona iko safi kama imechujwa

sph rb says:

asante siz!

alinoti batubae says:

hunakunywa mara ngapi kwa wiki

Joy inatishaa Athanasi says:

asante mi ntaitafuta huku kwetu Tanzania

Dalila Omary says:

thanks my dear Somo tamu

Binti Rashid Antybaby says:

mi naenda kuchukua nioshe kitumbua kikichubuka nkiulizwa na mume wangu nakutaja hahahahaha

NYAMBULI .M MANYASI says:

Asanteee da Victoria

Dhahabeni Hassan says:

thnkc kwa kunielewesha

Dhahabeni Hassan says:

asante sana sis…nmechanganyikiwa coz n nyingi….

Comments are disabled for this post.